JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
WIZARA YA KILIMO
e

TAARIFA KWA UMMA

14 Desemba 2024, Dodoma

Wizara ya Kilimo inapenda kuutaarifu Umma kuwa inatarajia
kufanya maboresho ya mfumo wake wa kuombea Vibali
mbalimbali vya Mazao na Viuatilifu vya Kilimo.

Maboresho hayo yatasaidia kuongeza ufanisi wa mfumo na
kurahisisha utoaji wa huduma kwa wateja wetu, hususan
wafanyabiashara.

Zoezi hili linatarajiwa kuanza tarehe 14 Desemba 2024 saa sita (6)
usiku hadi tarehe 15 Desemba 2024 saa sita (6) mchana.

Kutokana na zoezi hilo, huduma ya mfumo wa kuombea vibali vya
ATMIS utakosekana kwa muda ulioelezwa hapo juu.

Wizara inaomba radhi kwa usumbufu wowote utakaojitokeza.

Imetolewa na Kitengo cha Mawasiliano Serikalini.
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